ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਰਾਦੌਰ ਪਿੰਡ ਧੌਲੜਾ (Radour Village Dholara) ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਕਾਰ ਨੇ 5 ਕਾਂਵੜੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁਚਲ ਦਿੱਤਾ,3 ਕਾਵੜੀਆਂ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖਮੀ,2 ਨੂੰ ਮਾਮੂਲੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ

0
34
ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਰਾਦੌਰ ਪਿੰਡ ਧੌਲੜਾ (Radour Village Dholara) ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਕਾਰ ਨੇ 5 ਕਾਂਵੜੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁਚਲ ਦਿੱਤਾ,3 ਕਾਵੜੀਆਂ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖਮੀ,2 ਨੂੰ ਮਾਮੂਲੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ

PLCTV:-

Rohtak,(PLCTV):-  ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਰਾਦੌਰ ਪਿੰਡ ਧੌਲੜਾ (Radour Village Dholara) ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਤੇਜ਼ ਰਫ਼ਤਾਰ ਕਾਰ ਨੇ 5 ਕਾਂਵੜੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁਚਲ ਦਿੱਤਾ,ਸ਼ੁਕਰ ਹੈ,ਕਿ ਹਾਦਸੇ ਵਿਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਮੌਤ ਨਹੀਂ ਹੋਈ,ਹਾਦਸੇ ‘ਚ 3 ਕਾਵੜੀਆਂ ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਏ,ਜਦਕਿ 2 ਨੂੰ ਮਾਮੂਲੀ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ,ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਾਰ ਚਾਲਕ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਕਾਰ ਛੱਡ ਕੇ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ,ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆਏ ਕਾਵੜੀਆਂ ਨੇ ਸੜਕ ਕਿਨਾਰੇ ਖੜ੍ਹੀ ਕਾਰ ਨੂੰ ਉਲਟਾ ਕੇ ਅੱਗ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ,ਬਾਅਦ ‘ਚ ਫਾਇਰ ਬ੍ਰਿਗੇਡ (Fire Brigade) ਨੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਕਾਰ ‘ਚ ਲੱਗੀ ਅੱਗ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਪਾਇਆ,ਇਸ ਮਗਰੋਂ ਕਾਵੜੀਆਂ (Crows) ਨੇ ਐਸਕੇ ਰੋਡ (SK Road) ’ਤੇ ਜਾਮ ਲਾ ਦਿੱਤਾ,ਗੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਆਏ ਕਾਵੜੀਆਂ ਨੇ ਸਰਕਾਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਨਾਅਰੇਬਾਜ਼ੀ ਕੀਤੀ।

ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕੀਤੇ ਹਨ,ਜਦਕਿ ਇੱਥੋਂ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕੋਈ ਪ੍ਰਬੰਧ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ,ਹਾਦਸੇ ਵਿੱਚ ਰਾਕੇਸ਼ ਕੁਮਾਰ (30), ਸ਼ਿਵਮ (18),ਸੂਰਜ (20) ਵਾਸੀ ਪਿੰਡ ਪਸ਼ਤਾਨਾ,ਨਿਗਡੂ,ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕਰਨਾਲ (District Karnal) ਗੰਭੀਰ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋ ਗਏ,ਜਦੋਂਕਿ ਸੁਨੀਲ ਅਤੇ ਮੋਨੂੰ ਨੂੰ ਅੰਸ਼ਕ ਸੱਟਾਂ ਲੱਗੀਆਂ,ਕਾਵੜੀਆਂ ਨੇ ਦੋਸ਼ ਲਾਇਆ ਕਿ ਹਾਦਸੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁਝ ਪੁਲਿਸ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਨੇ ਕਾਰ ਚਾਲਕ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਭਜਾ ਦਿੱਤਾ,ਜਿਸ ਲਈ ਪੁਲਿਸ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੈ,ਦੇਰ ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਕਾਵੜੀਆਂ (Crows) ਨੇ ਐਸਕੇ ਰੋਡ (SK Road) ’ਤੇ ਜਾਮ ਲਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ,ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਵੱਲੋਂ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਪੁਲੀਸ ਫੋਰਸ (Police Force) ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਭੇਜੀ ਗਈ ਸੀ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here